1. Home
  2. Mga resulta ng paghahanap・Pumili ng flight
  3. Tingnan ang na-book na flight・Ilagay ang Impormasyon ng Customer
  4. Kumpirmahin ang impormasyon tungkol sa paghiling ng reserbasyon
  5. Kumpleto na ang paghiling ng reserbasyon
  6. Bilhin

Mangyaring maghintay...

Naghahanap ()

I-filter sa Pamamagitan ng Schedule ng Flight

Cebu(CEB) Fukuoka(FUK)
Fukuoka(FUK) Cebu(CEB)

I-filter sa Pamamagitan ng Dami ng Pagtigil

  • PHP18,612
  • PHP27,361

I-filter sa Pamamagitan ng airline

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR1842,PR426)

    • 2024/09/1506:30
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 7h 0m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2859)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/28 22:40
    • Mactan Cebu
    • 8h 10m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Sa kalendaryo Cebu⇔Fukuoka Suriin ang pinakamababang presyo

Mactan Cebu Mula sa Fukuoka(FUK) PHP17,455~

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR2836,PR426)

    • 2024/09/1505:00
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 8h 30m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2859)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/28 22:40
    • Mactan Cebu
    • 8h 10m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR1842,PR426)

    • 2024/09/1506:30
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 7h 0m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2869)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/29 (+1) 00:30
    • Mactan Cebu
    • 10h 0m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR2836,PR426)

    • 2024/09/1505:00
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 8h 30m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2869)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/29 (+1) 00:30
    • Mactan Cebu
    • 10h 0m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR1842,PR426)

    • 2024/09/1506:30
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 7h 0m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2835)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/29 (+1) 05:10
    • Mactan Cebu
    • 14h 40m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR2860,PR426)

    • 2024/09/1523:35
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/16 (+1) 14:30
    • Fukuoka
    • 13h 55m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2859)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/28 22:40
    • Mactan Cebu
    • 8h 10m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR1842,PR426)

    • 2024/09/1506:30
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 7h 0m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR1841)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/29 (+1) 05:50
    • Mactan Cebu
    • 15h 20m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight

Philippine Airlines 飛行機 最安値Philippine Airlines

Papunta at Pabalik / Kasama ang mga gastos sa gasolina PHP18,612
  • Ruta 1

    Philippine Airlines PR2836,PR426)

    • 2024/09/1505:00
    • Mactan Cebu
    • 2024/09/15 14:30
    • Fukuoka
    • 8h 30m
  • Ruta 2

    Philippine Airlines PR425,PR2835)

    • 2024/09/2815:30
    • Fukuoka
    • 2024/09/29 (+1) 05:10
    • Mactan Cebu
    • 14h 40m
Tingnan ang Mga Detalye ng Flight